Al’ummar wasu ƙauyuka a Jihar Katsina sun nuna bajinta da jarunta bayan da suka haɗa kai wajen dakile harin…
Sanata Abdul Ahmed Ningi, mai wakiltar shiyyar Bauchi ta Tsakiya a majalisar dattawa, ya soki takwarorin sa…
Shugaba Tinubu Ya Aike Da Sunayen Sabbin Ministoci Da Mataimakin Gwamnan CBN Zuwa Majalisa Shugaba Bola Ahm…
Rukuni na musamman na jami’an ’yansanda sun gurfanar da tsohon minista kuma shugaban ɗaya daga cikin tsagin…
Dakarun sojin ƙasar nan sun hallaka ’yan bindiga da dama tare da lalata maboyarsu a wani gagarumin samame da suka kai a…
Gwamna Malam Umar Namadi Ya Gudanar Da Babban Taron Masu Ruwa Da Tsaki Domin Tunkarar Zaɓen 2027 Gwamnan Ji…
Ƙungiyar ’yan Najeriya dake zaune a shiyyar Arewa maso Gabashin Ingila ta karrama tsohon Gwamnan Jihar Kano…
Tsohon Gwamnan Jihar Kaduna, Malam Nasir El-Rufai, ya nuna damuwarsa kan abin da ya kira wani ƙoƙari na ala…
Jam’iyyar ADC ta bayyana cewa ita ce haƙiƙanin zaɓin da ya rage wa ƴan Najeriya a matsayin jam’iyyar adawa …
Al'ummar Jihar Kwara sun tsinci kansu a cikin wani hali na fargaba bayan da wasu ƴan bindiga suka yi aw…
Social Plugin